Bộ Splitter 1xN của chúng tôi được sản xuất dựa trên công nghệ mạch Planar LightWave (Planar Lightwave Circuit-PLC),...

Hộp Splitter SPL1-32/64 bao gồm 01 module splitter 1x32/64, module lõi  được sản xuất dựa trên công nghệ mạch Planar...


Đầu nối suy hao quang là  thiết bị làm giảm tín hiệu  quang  trong các liên kết cố định hoăc biến...

Mô tả: Dây nhảy quang Single mode & Multimode FC/PC-FC/PC 3.0mm, Simplex or Duplex


Mô tả: Dây nhảy quang Single mode// Multimode FC/PC-SC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Mô tả: Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex


Mô tả: Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/PC-SC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Mô tả: Dây nhảy quang Single mode/Multimode LC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex


Đầu nối suy hao quang là  thiết bị làm giảm tín hiệu  quang  trong các liên kết cố định hoăc biến...

Đầu nối suy hao quang là  thiết bị làm giảm tín hiệu  quang  trong các liên kết cố định hoăc biến đổi...





VFT, VNPT, Fujitsu, Thiet bi truyen dan, Thiet bi vien thong, Mang khong day, Dien toan dam may, ADSL, Chuyen mach, Ghep kenh, Thiet bi duong truc, Telecommunications,LTE, SAE, SingleRAN, IMS, BMS, Data, FTTx, Broadband access, WDM, SDP, managed service, terminal, WCDMA/HSPA, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, 3G, 4G, Viba, Ethenet, DWDM